Tsuntsaye da na'ura mai daidaitawa
Bayanin samarwa
Mun ƙirƙira na'ura mai laushi da ƙwanƙwasa (wanda ake kira tsiri flattener) don ɗaukar / daidaita tsiri tare da kauri sama da 4mm da faɗin tsiri daga 238mm zuwa 1915mm.
The karfe tsiri shugaban da kan 4mm kauri ne yawanci lankwasa, dole mu mike da tsunkule da leveling inji, wannan sakamakon a sausaya da aligning da waldi na tube a shearing da waldi inji sauƙi da kuma smoothly.
Amfani
1. Babban Madaidaici
2. High Production yadda ya dace, Line gudun iya zama har zuwa 130m / min
3. Ƙarfin Ƙarfi, Na'urar tana aiki a tsaye a babban gudun, wanda ya inganta ingancin samfurin.
4. High Good samfurin rate, kai zuwa 99%
5. Ƙananan ɓarna, Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan yanki da ƙananan farashin samarwa.
6. 100% musayar sassa iri ɗaya na kayan aiki iri ɗaya