Game da Mu

Bayanin Kamfanin

 

Godiya ga san-yadda aka samu a kan shekaru 20, HEBEI SANSO injin CO., LTD ne iya tsara, gina da kuma shigar ERW welded tube niƙa domin samar da shambura a cikin kewayon daga 8mm har zuwa 508 mm diamita, Manufacturing su bisa ga samar da sauri da kuma kauri da kuma takamaiman a kan abokin ciniki takamaiman.
Bayan cikakken welded tube niƙa, SANSO samar da mutum sassa ga maye ko hadewa cikin data kasance welded tube niƙa: uncoilers, tsunkule da leveling inji, atomatik shearing da kuma karshen waldi inji, kwance karkace accumulators, kuma cikakken atomatik shiryawa inji.

 

Amfaninmu

Shekaru 20 na ƙwarewar samarwa

Shekaru 20 na kwarewa mai mahimmanci sun ba mu damar yin hidima ga abokan cinikinmu

  1. Ɗaya daga cikin manyan hanyoyin mu shine injiniyan tunani na gaba, kuma koyaushe muna dogara ne akan manufofin ku.
  2. Muna aiki tare da abokan cinikinmu kuma muna isar da injuna da mafita don nasarar ku.

.

130 saita nau'ikan kayan aikin injin CNC daban-daban

  • CNC machining yana haifar da kadan zuwa babu sharar gida
  • CNC machining ya fi daidai kuma ba shi da lahani
  • CNC machining sa taro sauri

 

Zane

Kowane mai zane yana da ƙwarewa da ƙwarewa. Ba wai kawai suna da kwarewa a cikin ƙira ba, har ma suna da ƙwarewa da ƙwarewa na shigarwa da ƙaddamarwa a wurin abokin ciniki, don haka za su iya tsara injin bututu wanda zai iya dacewa da bukatun abokan ciniki.

  

Bambancin Injin Sanso
A matsayin firimiya mai kera bututun niƙa, SANSO MACHINERY yana alfahari da tsayawa a bayan kayan aikin da yake samarwa. Saboda haka, SANSO MACHINERY dole ne ya wuce kamfanin ƙira wanda kawai ke harhada kayan aiki. Akasin haka, mu masana'anta ne ta kowace ma'ana ta kalmar. Ƙananan sassa da aka saya kamar bearings, iska / hydraulic cylinders, motor & reducer da kayan lantarki, SANSO MACHINERY yana kera kusan kashi 90% na dukkan sassa, majalisai, da injunan da ke barin ƙofarta. Daga tsayawa zuwa machining, muna yin shi duka.

 

Domin wannan canji na albarkatun kasa zuwa yankan-baki na farko ajin kayan aiki faruwa, mun dabarun saka hannun jari a cikin kayan aiki wanda ya ba mu ikon samar da ingancin sassa da kuma duk da haka m isa ya dace da bukatun na mu zane tawagar da kuma abubuwan da abokan ciniki. Kayan aikinmu na zamani na kusan murabba'in mita 9500 ya ƙunshi cibiyoyi 29 na CNC a tsaye, 6CNC a kwancen mashin ɗin, 4 manyan girman bene nau'in m inji,2 CNC milling machine.21 CNC gear hobbing inji da 3 CNC gear milling inji. 4 Laser yankan inji da dai sauransu.

 

Kamar yadda yanayin masana'antu ya yi nisa zuwa gyare-gyare daga daidaitawa, ya kasance maƙasudin mahimmanci ga injin SANSO don samun damar magance duk wani ƙalubalen da aka jefa.

 

Ba tare da la’akari da abin da ake yi ba, a yau ya zama al’ada ta gama-gari don samar da aiki ko ba da kayan kera ga wasu kamfanoni a China. Saboda haka, mutum zai iya cewa samar da sassan namu bai dace da ka'idojin masana'antu ba. Koyaya, injin SANSO yana jin cewa yana samun fa'ida ta musamman akan gasar mu saboda iyawar samar da mu a cikin gida. Samar da sassa a cikin gida yana haifar da ɗan gajeren lokacin jagora, wanda hakan yana ba mu damar yin hidima ga abokan cinikinmu da sauri fiye da kowa a cikin masana'antar.

 

Injin SANSO kuma yana iya kula da ingantaccen kulawar inganci, wanda ya haifar da ƙarancin ɓangarorin masana'antu da manyan matakan daidaito da maimaitawa. Tare da ƙwarewar masana'antunmu na ci gaba, muna kuma da tabbacin cewa ƙarfin samar da mu zai iya dacewa da ƙirarmu. Bugu da ƙari, yana ba da damar haɓakar ƙira don sanya shi nan take. Ƙwararrun masana'anta da ƙira, tare da ƙirar ƙirar 3D na ci gaba da ƙira software, yana ba mu damar bincika ayyukan kowane bangare kuma mu yi kowane haɓaka kamar yadda ake buƙata. Maimakon ɓata lokaci wajen isar da waɗannan canje-canje ga ɗan kwangila, haɓakawar mu na faruwa ne a lokacin da ake ɗaukar sashin tsararrun mu don isar da sabbin kwafi zuwa ɗakin shago. Kamar yadda kayan aikinmu da iyawarmu suke, mafi girman kadararmu ita ce mutanenmu.

 

Samfurin mu na masana'antu na iya zama mara kyau, amma muna jin cewa ita ce hanya mafi kyau don ƙirƙirar mafi ƙimar ga abokan cinikinmu. Daga hankali zuwa karfe, muna kula da kowane mataki na tsarin masana'antu. Bugu da ƙari, mun cika aikin sanyi na wasu kayan aiki kafin mu bar wurin mu. Wannan yana tabbatar da shigarwa mafi sauri kuma mafi ƙarancin tsada a cikin masana'antar. Lokacin da kuka sayi injin SANSO mai waldadden bututu, ana ba ku tabbacin samun samfur wanda aka yi da girman kai kowane mataki na hanya.

 

WELDED TUBE Mill

SANYAN SANYI SAW

MASHIN CUTAR DA AUTOMATIC

LAYIN SLITTING